× CLOSE

คณะ

หน่วยงาน

หน่วยงานอื่นๆ

หน่วยงานอื่นๆ
× กลับหน้าหลัก
Thai rbru Eng rbru

เบอร์โทรศัพท์

ลำดับ อาคาร สถานที่ ฝ่ายงาน โทรศัพท์ หมายเหตุ
1 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) สำนักงานอธิการบดี ผู้อำนวยการ 10199
2 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) สำนักงานอธิการบดี เลขาหน้าห้อง ผู้อำนวยการ 10198
3 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) สำนักงานอธิการบดี ผู้อำนวยการกองกลาง 10159
4 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - กลุ่มงานพัสดุ ระบบ GF MIS 10110
5 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - กลุ่มงานพัสดุ หัวหน้ากลุ่มงานพัสดุ 10111
6 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - กลุ่มงานพัสดุ งานบริหารงานทั่วไป 10112
7 อาคาร 37 (คณะวิทยาการจัดการ) กองกลาง - กลุ่มงานพัสดุ งานบริหารงานทั่วไป 10113
8 อาคารโรงรถ กองกลาง โรงรถ 28831
9 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง หัวหน้ากลุ่มงานบริหารงานทั่วไป 10100
10 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง ยานพาหนะ 10101
11 อาคาร 37 (คณะวิทยาการจัดการ) กองกลาง งานบริหารงานทั่วไป 10102
13 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - กลุ่มงานการเงิน หัวหน้ากลุ่มงานการเงิน 10109
14 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - กลุ่มงานการเงิน งานตรวจสอบหลักฐาน ทางการเงิน งบรายได้ 10105
15 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - กลุ่มงานการเงิน งานตรวจสอบหลักฐาน ทางการเงิน งบ งปม. 10107
16 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - กลุ่มงานการเงิน งานบัญชี 10106
17 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - กลุ่มงานการเงิน เคาน์เตอร์จ่ายเงิน 10108
18 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - กลุ่มงานการเจ้าหน้าที่ หัวหน้ากลุ่มงานการเจ้าหน้าที่ 10119
19 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - กลุ่มงานการเจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป 10115
20 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - กลุ่มงานการเจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป 10116
21 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - กลุ่มงานการเจ้าหน้าที่ งานวินัยและนิติการ 10117
22 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - กลุ่มงานการเจ้าหน้าที่ งานวินัยและนิติการ 10118
23 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - เลขานุการและสวัสดิการ เลขานุการและสวัสดิการ 10120
24 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - กลุ่มงานสภามหาวิทยาลัย หัวหน้ากลุ่มงานสภามหาวิทยาลัย 10123
25 อาคาร 37 (คณะวิทยาการจัดการ) กองกลาง - กลุ่มงานสภามหาวิทยาลัย งานบริหารงานทั่วไป 10123
26 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - อาคารสถานที่และบริการ ธุรการ 10130, 23620
27 เรือนพยาบาล อาคารสถานที่และบริการ เรือนพยาบาล 10139
28 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - อาคารสถานที่และบริการ งานโยธา 10138
29 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - อาคารสถานที่และบริการ หอประชุมใหญ่(หอประชุมรำไพพรรณี) 28340, 28341
30 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - อาคารสถานที่และบริการ ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 8 ตึก 36 10140
31 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง - อาคารสถานที่และบริการ ศูนย์รำไพ อาคาร 36 10156
32 ตู้ยามหอพักหญิง กองกลาง - อาคารสถานที่และบริการ ป้อมยามหอหญิง 10158
33 ตู้ยามสุขุมวิท กองกลาง - อาคารสถานที่และบริการ ป้อมยามสุขุมวิท ประตู 3 22231
34 ตู้ยามรักศักดิ์ชมูล กองกลาง - อาคารสถานที่และบริการ ป้อมยามรักศักดิ์ชมูล ทางเข้าประตู 1 27717
35 สหกรณ์เครดิตยูเนียน สหกรณ์เครดิตยูเนียน สหกรณ์เครดิตยูเนียน มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี 27201
36 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กลุ่มงานตรวจสอบภายใน หัวหน้ากลุ่มงานตรวจสอบภายใน 10160
37 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กลุ่มงานตรวจสอบภายใน งานบริหารงานทั่วไป 10161
38 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง ประชาสัมพันธ์ 0
39 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง ประชาสัมพันธ์ 10164
40 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง ประชาสัมพันธ์ 10165
41 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองกลาง ประชาสัมพันธ์ 10166
42 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองนโยบายและแผน กลุ่มงานบริหารงานทั่วไป 10168
43 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองนโยบายและแผน ผู้อำนวยการกองนโยบายและแผน 10169
44 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองนโยบายและแผน งานงบประมาณ 10170
45 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองนโยบายและแผน งานยุทธศาสตร์ต่างประเทศ 10171
46 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองนโยบายและแผน งานประกันคุณภาพการศึกษา 10172
47 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองนโยบายและแผน งานบริการวิชาการ 10172
48 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองนโยบายและแผน รองอธิการบดีฝ่ายวางแผนฯ
49 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองนโยบายและแผน งานแผนงาน 10173
50 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองนโยบายและแผน งานสารสนเทศ 10173
51 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองนโยบายและแผน รักษาการผู้อำนวยการกองกลาง
52 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองบริการการศึกษา หัวหน้ากลุ่มงานทะเบียนและประมาณผล 10178
53 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองบริการการศึกษา ผู้อำนวยการกอง กองบริการการศึกษา 10179
54 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองบริการการศึกษา หัวหน้ากลุ่มงานบริหารงานทั่วไป 10180
55 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองบริการการศึกษา กองบริการการศึกษา 10181
56 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองบริการการศึกษา ฝ่ายแนะแนว 10182
57 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองบริการการศึกษา หน่วยงานทะเบียน 10183
58 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองบริการการศึกษา หน่วยงานทะเบียน 10184
59 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองบริการการศึกษา ศูนย์สหกิจศึกษา 10185
60 อาคาร 11 (คณะนิเทศศาสตร์) คณะนิเทศศาสตร์ คณบดี 11299
61 อาคาร 11 (คณะนิเทศศาสตร์) คณะนิเทศศาสตร์ งานประชาสัมพันธ์และบริการวิชาการคณะนิเทศศาสตร์ 11290
62 อาคาร 11 (คณะนิเทศศาสตร์) คณะนิเทศศาสตร์ สำนักงานคณะนิเทศศาสตร์ 11200
63 อาคาร 11 (คณะนิเทศศาสตร์) คณะนิเทศศาสตร์ งานประกันคุณภาพคณะนิเทศศาสตร์ 21109
64 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองบริการการศึกษา กองบริการการศึกษา 28401
65 อาคารเรียนรวม บัณฑิตวิทยาลัย คณบดี 11399
66 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองบริการการศึกษา ฝ่ายแนะแนว 28402
67 อาคารเรียนรวม บัณฑิตวิทยาลัย หัวหน้าสำนักงาน 11390
68 อาคารเรียนรวม บัณฑิตวิทยาลัย บัณฑิตวิทยาลัย 21138
69 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองบริการการศึกษา หน่วยงานทะเบียน 28404, 28405
70 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) สำนักบริการวิชาการ ผู้อำนวยการ 11499
71 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) สำนักบริการวิชาการ หัวหน้าสำนักงาน 11490
72 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) สำนักบริการวิชาการ ธุรการคณะ 11400
73 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองบริการการศึกษา ศูนย์สหกิจศึกษา 28201
74 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) สำนักบริการวิชาการ สำนักบริการวิชาการ 28561
75 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) สำนักบริการวิชาการ อาคารโรงผลิตน้ำดื่ม 27322
76 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) กองบริการการศึกษา หน่วยงานหลักสูตร 28403, 28416
77 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) สำนักบริการวิชาการ สำนักทรัพย์สินและจัดหารายได้ 2856227110
78 โรงแรมริมกรีน สำนักบริการวิชาการ โรงแรมริมกรีน 11410
79 โรงแรมริมกรีน สำนักบริการวิชาการ โรงแรมริมกรีน 11411
80 โรงแรมริมกรีน สำนักบริการวิชาการ โรงแรมริมกรีน 11412
81 สนามกอล์ฟ สำนักบริการวิชาการ สนามกอล์ฟ 11420
82 สำนักงานอธิการบดี (หลังเก่า) กองพัฒนานักศึกษา กลุ่มงานบริหารงานทั่วไป 28413 039-471204, 081-9456315,086-4402974
84 สำนักงานอธิการบดี (หลังเก่า) กองพัฒนานักศึกษา กลุ่มงานบริการและสวัสดิการ 28414
85 สำนักงานอธิการบดี (หลังเก่า) กองพัฒนานักศึกษา กลุ่มงานกิจกรรมนักศึกษา 28412
86 สำนักงานอธิการบดี (หลังเก่า) กองพัฒนานักศึกษา กลุ่มงานวินัยและพัฒนานักศึกษา 28412
87 สำนักงานอธิการบดี (หลังเก่า) กองพัฒนานักศึกษา องค์การนักศึกษา 28342
88 อาคาร 1 (คณะครุศาสตร์) คณะครุศาสตร์ คณบดี 10299
89 อาคาร 1 (คณะครุศาสตร์) คณะครุศาสตร์ หัวหน้าสำนักงาน 10290
90 อาคาร 1 (คณะครุศาสตร์) คณะครุศาสตร์ ธุรการคณะ 10200
91 อาคาร 1 (คณะครุศาสตร์) คณะครุศาสตร์ สำนักงานคณะครุศาสตร์ 28101
92 อาคาร 1 (คณะครุศาสตร์) คณะครุศาสตร์ สำนักงานประกันคุณภาพ 28102
93 อาคาร 1 (คณะครุศาสตร์) คณะครุศาสตร์ ภาควิชาหลักสูตรและการจัดการเรียนรู้ 28103
94 อาคาร 1 (คณะครุศาสตร์) คณะครุศาสตร์ ห้องปฏิบัติการหลักสูตร 28104
95 อาคาร 1 (คณะครุศาสตร์) คณะครุศาสตร์ ภาควิชาการบริหารการศึกษา 28105
96 อาคาร 1 (คณะครุศาสตร์) คณะครุศาสตร์ หัวหน้าสำนักงานคณบดีคณะครุศาสตร์ 28106
97 อาคาร 1 (คณะครุศาสตร์) คณะครุศาสตร์ ภาควิชาจิตวิทยาและการแนะแนว 28107
98 อาคาร 1 (คณะครุศาสตร์) คณะครุศาสตร์ ภาควิชาการศึกษาปฐมวัย 28108
99 อาคาร 1 (คณะครุศาสตร์) คณะครุศาสตร์ ภาควิชาการทดสอบและวิจัยทางการศึกษา 28109
100 อาคาร 1 (คณะครุศาสตร์) คณะครุศาสตร์ โรงเรียนสาธิต 21320
101 อาคาร 1 (คณะครุศาสตร์) คณะครุศาสตร์ หอประชุมสวัสดิวัตน์ 21331
102 อาคารเรียนรวม คณะนิติศาสตร์ คณบดี 11599
103 อาคารเรียนรวม คณะนิติศาสตร์ หัวหน้าสำนักงาน 11590
104 อาคารเรียนรวม คณะนิติศาสตร์ ธุรการคณะ 11500
105 อาคารเรียนรวม คณะนิติศาสตร์ สำนักงานคณะนิติศาสตร์ 21133
106 อาคาร 18 (คณะอัญมณีศาสตร์และประยุกต์ศิลป์) คณะอัญมณีศาสตร์และประยุกต์ศิลป์ คณบดี 11699
107 อาคาร 18 (คณะอัญมณีศาสตร์และประยุกต์ศิลป์) คณะอัญมณีศาสตร์และประยุกต์ศิลป์ หัวหน้าสำนักงาน 11690
108 อาคาร 18 (คณะอัญมณีศาสตร์และประยุกต์ศิลป์) คณะอัญมณีศาสตร์และประยุกต์ศิลป์ ธุรการคณะ 1160028813
109 อาคาร 18 (คณะอัญมณีศาสตร์และประยุกต์ศิลป์) คณะอัญมณีศาสตร์และประยุกต์ศิลป์ คณะอัญมณีศาสตร์และประยุกต์ศิลป์ 28814
110 อาคาร 18 (คณะอัญมณีศาสตร์และประยุกต์ศิลป์) คณะอัญมณีศาสตร์และประยุกต์ศิลป์ ห้องพักอาจารย์ 28815
111 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) ผู้บริหาร อธิการบดี 19999
112 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) ผู้บริหาร รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร 19998
113 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) ผู้บริหาร รองอธิการบดีฝ่ายวิชาการ 19997
114 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) ผู้บริหาร รองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา 19996
115 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) ผู้บริหาร รองอธิการบดีฝ่ายวางแผนและพัฒนา 19995
116 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) ผู้บริหาร รองอธิการบดีฝ่ายกิจการพิเศษ 19994
117 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) ผู้บริหาร รองอธิการบดีฝ่ายกิจการสภามหาวิทยาลัย 19993
118 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) ผู้บริหาร เลขานุการอธิการบดี 199901999123601
119 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) ผู้ช่วยอธิการบดี ผู้ช่วยอธิการบดี ฝ่ายบริหาร 19989
120 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) ผู้ช่วยอธิการบดี ผู้ช่วยอธิการบดี ฝ่ายกิจการ 19988
121 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) ผู้ช่วยอธิการบดี ผู้ช่วยอธิการบดี ฝ่ายวิชาการ 19987
122 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) ผู้ช่วยอธิการบดี เลขารองอธิการบดี 1998023610
123 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร คณบดี 10399
124 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร หัวหน้าสำนักงาน 10390
125 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร ธุรการคณะ 10300
127 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร คณะเทคโนโลยีการเกษตร 22200
128 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร รองคณบดีฝ่ายวางแผน 10398
129 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร รองคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา 10397
130 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร รองคณบดีฝ่ายวิชาการ 10396
131 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร อาคารช่างเกษตร 10320
132 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร ห้องโสตทัศนุปกรณ์ ชั้น 1 10305
133 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร ห้องพักอาจารย์ประจำคณะ ชั้น 1 10306
134 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร ห้องพักอาจารย์ประจำคณะ ชั้น 2 ห้อง 22201 10307
135 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร ห้องพักอาจารย์ประจำคณะ ชั้น 2 ห้อง 22204 10308
136 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร ห้องพักอาจารย์ประจำคณะ ชั้น 2 ห้อง 22208 10309
137 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร ห้องพักอาจารย์ประจำคณะ ชั้น 3 ห้อง 22302 10310
138 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร ห้องพักอาจารย์ประจำคณะ ชั้น 4 ห้อง 22401 10311
139 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร ห้องพักอาจารย์ประจำคณะ ชั้น 4 ห้อง 22403 10312
140 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร ห้องพักอาจารย์ประจำคณะ ชั้น 4 ห้อง 22406 10313
141 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร ห้องพักอาจารย์ประจำคณะ ชั้น 4 ห้อง 22402 10314
145 อาคารวิจัย(โดม) คณะเทคโนโลยีการเกษตร อาคารวิจัย(โดม) 10340
146 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร คลีนิคเทคโนโลยี 10350
147 อาคารเพาะเลี้ยงเนื้อเยื่อ คณะเทคโนโลยีการเกษตร อาคารเพาะเลี้ยงเนื้อเยื่อ 10360
148 อาคารเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ คณะเทคโนโลยีการเกษตร อาคารเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ ชั้น 1 10370
149 อาคารเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ คณะเทคโนโลยีการเกษตร อาคารเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ ชั้น 2 10371
150 อาคาร 22 (คณะเทคโนโลยีการเกษตร) คณะเทคโนโลยีการเกษตร ห้องประชุมชัยพฤษ์ 10380
151 อาคาร 8 (คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม) คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม คณบดี 10499
152 อาคาร 8 (คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม) คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม หัวหน้าสำนักงาน 10490
153 อาคาร 8 (คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม) คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ธุรการคณะ 10400
154 อาคาร 8 (คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม) คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สำนักงานคณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม 28801
155 อาคาร 8 (คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม) คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม 28802
156 อาคาร 8 (คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม) คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาวิศวกรรมสารสนเทศฯ 28803
157 อาคาร 8 (คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม) คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา 28808
158 อาคาร 8 (คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม) คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาวิศวกรรมโลจิสติกส์ 28809
159 อาคาร 8 (คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม) คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาวิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ 28812
160 อาคาร 8 (คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม) คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาการจัดการงานวิศวกรรม(ปริญญาโท) 28810
161 อาคาร 8 (คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม) คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม อาคารเรียนคณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม 28815
162 อาคาร 3 (คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์) คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ คณบดี 10599
163 อาคาร 3 (คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์) คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ หัวหน้าสำนักงาน 10590
164 อาคาร 3 (คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์) คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ ธุรการคณะ 10500
165 อาคาร 3 (คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์) คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ สำนักงานคณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ 28311
166 อาคาร 3 (คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์) คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ ประกันคุณภาพคณะ 28320
167 อาคาร 3 (คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์) คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ อาจารย์สอน GE 28321
168 อาคาร 3 (คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์) คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ อาจารย์สาขาวิชาการพัฒนาชุมชม 28322
169 อาคาร 3 (คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์) คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ อาจารย์สาขาวิชาภาษาไทย 28324
170 อาคาร 3 (คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์) คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ อาจารย์สาขาวิชา รปม. 28325
171 อาคาร 3 (คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์) คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ อาจารย์สาขาวิชา รปศ. 28327
172 อาคาร 3 (คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์) คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ อาจารย์สาชาวิชารัฐศาสตร์ 28301
173 อาคาร 3 (คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์) คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ อาจารย์สาขาวิชาภาษาอังกฤษ 28330
174 อาคาร 3 (คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์) คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ ห้องดนตรี 21700
175 อาคาร 3 (คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์) คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ ห้องดนตรี 21701
176 อาคาร 3 (คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์) คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ ห้องพักอาจารย์ห้องดนตรี 21702
177 อาคาร 3 (คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์) คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ ศูนย์ภาษา 10510
178 อาคาร 13 (คณะวิทยาการจัดการ) คณะวิทยาการจัดการ คณบดี 10699
179 อาคาร 13 (คณะวิทยาการจัดการ) คณะวิทยาการจัดการ หัวหน้าสำนักงาน 10690
180 อาคาร 37 (คณะวิทยาการจัดการ) คณะวิทยาการจัดการ ชั้น 2 คณะวิทยาการจัดการ 10600
181 อาคาร 13 (คณะวิทยาการจัดการ) คณะวิทยาการจัดการ ห้องพักอาจารย์คณะวิทยาการจัดการ 21304
182 อาคาร 13 (คณะวิทยาการจัดการ) คณะวิทยาการจัดการ ห้องพักอาจารย์คณะวิทยาการจัดการ 21306
183 อาคาร 13 (คณะวิทยาการจัดการ) คณะวิทยาการจัดการ ห้องพักอาจารย์คณะวิทยาการจัดการ 21301
184 อาคาร 13 (คณะวิทยาการจัดการ) คณะวิทยาการจัดการ ห้องพักอาจารย์คณะวิทยาการจัดการ 21302
185 อาคาร 13 (คณะวิทยาการจัดการ) คณะวิทยาการจัดการ สโมสรนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการ 21308
186 สโมสรนักศึกษาวิทยาการจัดการ คณะวิทยาการจัดการ สโมสรนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการ 21308
187 อาคาร 9 (อาคารศูนย์วิทยาศาสตร์) คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี คณบดี 10799
188 อาคาร 9 (อาคารศูนย์วิทยาศาสตร์) คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี หัวหน้าสำนักงาน 10790
189 อาคาร 9 (อาคารศูนย์วิทยาศาสตร์) คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ธุรการคณะ 10700
190 อาคาร 9 (อาคารศูนย์วิทยาศาสตร์) คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี หน.ภาควิชาคหกรรมศาสตร์ 28210
191 อาคารคหกรรม คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สำนักงานคหกรรมศาสตร์ 28212
192 อาคาร 9 (อาคารศูนย์วิทยาศาสตร์) คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สำนักงานคณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 278771
193 อาคาร 9 (อาคารศูนย์วิทยาศาสตร์) คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม(หน.ภาค) 28902
194 อาคาร 9 (อาคารศูนย์วิทยาศาสตร์) คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม 28903
195 อาคาร 9 (อาคารศูนย์วิทยาศาสตร์) คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ภาควิชาฟิสิกส์ 2890628909
196 อาคาร 9 (อาคารศูนย์วิทยาศาสตร์) คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ภาควิชาฟิสิกส์(หน.ภาควิชา) 28908
197 อาคาร 9 (อาคารศูนย์วิทยาศาสตร์) คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ภาควิชาฟิสิกส์(ห้องสมุด) 28911
198 อาคาร 9 (อาคารศูนย์วิทยาศาสตร์) คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ภาควิชาเคมี 2891328914
199 อาคาร 9 (อาคารศูนย์วิทยาศาสตร์) คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ภาควิชาชีววิทยา(หน.ภาควิชา) 28921
200 อาคาร 9 (อาคารศูนย์วิทยาศาสตร์) คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ภาควิชาชีววิทยา(ห้องสมุด) 28917
201 อาคาร 9 (อาคารศูนย์วิทยาศาสตร์) คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ภาควิชาชีววิทยา 28918
202 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) สถาบันวิจัยและพัฒนา ผู้อำนวยการ 10899
203 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) สถาบันวิจัยและพัฒนา หัวหน้าสำนักงาน 10890
204 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) สถาบันวิจัยและพัฒนา ธุรการคณะ 10800
205 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 36) สถาบันวิจัยและพัฒนา สถาบันวิจัย 23515
206 อาคาร 35 (อาคารเฉลิมพระเกียติฯ) สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ วารสาร 10950
207 อาคาร 35 (อาคารเฉลิมพระเกียติฯ) สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ ยืม-คืน 10951
208 อาคาร 35 (อาคารเฉลิมพระเกียติฯ) สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ หัวหน้าหอสมุด 10959
209 อาคาร 35 (อาคารเฉลิมพระเกียติฯ) สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ บรรณารักษ์ 10952
210 อาคาร 35 (อาคารเฉลิมพระเกียติฯ) สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ บรรณารักษ์ 10953
211 อาคาร 35 (อาคารเฉลิมพระเกียติฯ) สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ บรรณารักษ์ 10954
212 อาคาร 35 (อาคารเฉลิมพระเกียติฯ) สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ กลุ่มงานบริหารงานทั่วไป 10900
213 อาคาร 35 (อาคารเฉลิมพระเกียติฯ) สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ กลุ่มงานบริหารงานทั่วไป 10901
214 อาคาร 35 (อาคารเฉลิมพระเกียติฯ) สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ หัวหน้าศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศ 10929
215 อาคาร 35 (อาคารเฉลิมพระเกียติฯ) สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ ผู้อำนวยการสำนักวิทยบริการฯ 10999
216 อาคาร 35 (อาคารเฉลิมพระเกียติฯ) สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ เลขาผู้อำนวยการสำนักวิทยบริการฯ 10980
217 อาคาร 35 (อาคารเฉลิมพระเกียติฯ) สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ หัวหน้าสำนักงาน 10990
218 อาคาร 35 (อาคารเฉลิมพระเกียติฯ) สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ ศูนย์เทคโนโลยีการศึกษา 10930
219 อาคาร 35 (อาคารเฉลิมพระเกียติฯ) สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ งานบริการและซ่อมบำรุง 10925
220 อาคาร 35 (อาคารเฉลิมพระเกียติฯ) สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ งานสารสนเทศ MIS (ระบบบริการการศึกษา) 10910
221 อาคาร 35 (อาคารเฉลิมพระเกียติฯ) สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ งานสารสนเทศ MIS (ระบบ E-doc,MIS,เว็บไซต์) 10911
222 อาคาร 35 (อาคารเฉลิมพระเกียติฯ) สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ งานระบบเครือช่าย 10920
223 อาคาร (สำนักศิลปวัฒนธรรม) สำนักศิลปวัฒนธรรมและพัฒนาชุมชน ผู้อำนวยการ 11099
224 อาคาร (สำนักศิลปวัฒนธรรม) สำนักศิลปวัฒนธรรมและพัฒนาชุมชน หัวหน้าสำนักงาน 11090
225 อาคาร (สำนักศิลปวัฒนธรรม) สำนักศิลปวัฒนธรรมและพัฒนาชุมชน งานบริหารงานทั่วไป 11000
226 อาคาร (สำนักศิลปวัฒนธรรม) สำนักศิลปวัฒนธรรมและพัฒนาชุมชน งานบริหารงานทั่วไป 11001
227 อาคาร (สำนักศิลปวัฒนธรรม) สำนักศิลปวัฒนธรรมและพัฒนาชุมชน ห้องประชุมวังเพชร อาคารสำนักศิลปวัฒนธรรม 11002
228 อาคาร (สำนักศิลปวัฒนธรรม) สำนักศิลปวัฒนธรรมและพัฒนาชุมชน ห้องประชุมลีลาวดี 11003
229 อาคาร (สำนักศิลปวัฒนธรรม) สำนักศิลปวัฒนธรรมและพัฒนาชุมชน ศูนย์ประชาสัมพันธ์การท่องเที่ยว 11004
230 ตำหนักแดง สำนักศิลปวัฒนธรรมและพัฒนาชุมชน พระตำหนักแดง 11005
231 เรือนท่านเป้ง(กองชุมชนเข้มแข็ง) สำนักศิลปวัฒนธรรมและพัฒนาชุมชน ชุมชน(เรือนท่านเป้ง) 11006
232 อาคาร 4 (คณะวิทยาการคอมพิวเตอร์ฯ) คณะวิทยาการคอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีสารสนเทศ คณบดี 11199
233 อาคาร 4 (คณะวิทยาการคอมพิวเตอร์ฯ) คณะวิทยาการคอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีสารสนเทศ หัวหน้าสำนักงาน 11190
234 อาคาร 4 (คณะวิทยาการคอมพิวเตอร์ฯ) คณะวิทยาการคอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีสารสนเทศ ธุรการคณะ 11100
235 อาคาร 4 (คณะวิทยาการคอมพิวเตอร์ฯ) คณะวิทยาการคอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีสารสนเทศ สำนักงานคณบดี 28441
236 อาคาร 4 (คณะวิทยาการคอมพิวเตอร์ฯ) คณะวิทยาการคอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีสารสนเทศ งานการเงินและพัสดุ 28442
237 สำนักงานอธิการบดี (หลังเก่า) กองพัฒนานักศึกษา หัวหน้ากลุ่มงานบริหารงานทั่วไป 10188
238 สำนักงานอธิการบดี (หลังเก่า) กองพัฒนานักศึกษา หัวหน้ากลุ่มงานบริการและสวัสดิการ 10190
239 สำนักงานอธิการบดี (หลังเก่า) กองพัฒนานักศึกษา กลุ่มงานกีฬาและนันทนาการ 28413
240 อาคาร 11 (คณะนิเทศศาสตร์) คณะนิเทศศาสตร์ รองคณบดีฝ่ายบริหาร, รองคณบดีฝ่ายประกันคุณภาพ 21100
241 อาคาร 11 (คณะนิเทศศาสตร์) คณะนิเทศศาสตร์ หัวหน้าสำนักงานคณะนิเทศศาสตร์ 21101
Best Viewed In
มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี 41 ม. 5 ต.ท่าช้าง อ.เมือง จ.จันทบุรี 22000
โทรศัพท์ : 039-319111 ต่อ 0,10164-6 , แฟกซ์ : 039-471069 (รับเรื่องร้องเรียน ติดต่อนิติกรเพื่อดำเนินการ โทร. 039-319111 ต่อ 10117-8)
ipv6 rambhai